Ác Nữ Phản Diện Đảo Ngược Đồng Hồ CátĐang Cập Nhật

Ác Nữ Phản Diện Đảo Ngược Đồng Hồ Cát

Tên khác: Ác Nữ Đảo Ngược Đồng Hồ Cát

Tác giả: Đang Cập Nhật
148Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Ác Nữ Phản Diện Đảo Ngược Đồng Hồ Cát

Với cuộc hôn nhân của người mẹ làm gái mại dâm của cô với Bá tước, tình trạng của cô trong xã hội đã tăng vọt ngay lập tức. Sau khi sống một cuộc sống xa hoa, Aria gặp bất công vì cái chết của chị gái Mielle. Và ngay trước khi chết, cô thấy một chiếc đồng hồ cát rơi xuống như thể nó là một ảo mộng. Và cứ như thế, cô được đưa về quá khứ một cách kỳ diệu. Tôi muốn trở thành một người rất lịch lãm, giống như chị gái tôi, Mielle. Để đối mặt với nhân vật phản diện, cô phải trở thành một nữ nhân vật phản diện thậm chí còn độc ác hơn. Đây là con đường mới mà Aria chọn để trả thù Mielle, kẻ đã giết cả cô và mẹ cô.

Thưởng Thức Truyện Tranh Ác Nữ Phản Diện Đảo Ngược Đồng Hồ Cát Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Ác Nữ Phản Diện Đảo Ngược Đồng Hồ Cát (tên khác: Ác Nữ Đảo Ngược Đồng Hồ Cát) sáng tác bởi Đang Cập Nhật đã được phát hành 148 chap trên Truyen.name.vn. Thuộc chuỗi thể loại Chuyển Sinh, Fantasy, Manhwa, Romance, Truyện Màu đặc sắc, bộ truyện thu hút nhờ tạo hình đẹp mắt và kịch bản cuốn hút.

Đón đọc ngay Ác Nữ Phản Diện Đảo Ngược Đồng Hồ Cát trọn bộ với chất lượng ảnh sắc nét tại Truyen.name.vn!

Danh Sách Chương148 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Ác Nữ Phản Diện Đảo Ngược Đồng Hồ Cát

Trong các tác phẩm thuộc dòng Chuyển Sinh, Fantasy, Manhwa, Romance, Truyện Màu, Ác Nữ Phản Diện Đảo Ngược Đồng Hồ Cát của tác giả Đang Cập Nhật khẳng định sức hút lớn qua 148 chap phát hành.

1. Kịch Bản & Đồ Họa Nhân Vật

Ác Nữ Phản Diện Đảo Ngược Đồng Hồ Cát mở ra mạch câu chuyện kịch tính do tác giả Đang Cập Nhật dàn dựng. Tên phụ Ác Nữ Đảo Ngược Đồng Hồ Cát hé lộ nhiều chi tiết bí ẩn.

2. Đọc Truyện Tại Truyen.name.vn

Tốc độ mượt mà, đầy đủ 148 chap sắc nét tại Truyen.name.vn!

Đọc Truyện Tranh Ác Nữ Phản Diện Đảo Ngược Đồng Hồ Cát Full 148 Chap - Truyen.name.vn