Bạch Chỉ Y TiênĐang Cập Nhật

Bạch Chỉ Y Tiên

Tác giả: Đang Cập Nhật
90Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Bạch Chỉ Y Tiên

Nữ thần y đầu tiên của Trung Quốc, Bạch Chỉ Y, vô tình rơi xuống vách đá trong một hoạt động leo núi. Sau khi chết đã trọng sinh đến thế giới khác Tiềm Long Đại Lục, dùng võ nghệ của chủ lưu, y thuật lại phi thường. Ở thế giới này nơi võ thuật là môn chính và kỹ năng y tế phát triển rất kém. Bạch Chỉ Y bắt đầu cuộc phiêu lưu của mình...

Thưởng Thức Truyện Tranh Bạch Chỉ Y Tiên Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Bạch Chỉ Y Tiên (tên khác: ) sáng tác bởi Đang Cập Nhật đã được phát hành 90 chap trên Truyen.name.vn. Thuộc chuỗi thể loại Chuyển Sinh, Comedy, Manhua, Romance, Truyện Màu đặc sắc, bộ truyện thu hút nhờ tạo hình đẹp mắt và kịch bản cuốn hút.

Đón đọc ngay Bạch Chỉ Y Tiên trọn bộ với chất lượng ảnh sắc nét tại Truyen.name.vn!

Danh Sách Chương90 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Bạch Chỉ Y Tiên

Trong các tác phẩm thuộc dòng Chuyển Sinh, Comedy, Manhua, Romance, Truyện Màu, Bạch Chỉ Y Tiên của tác giả Đang Cập Nhật khẳng định sức hút lớn qua 90 chap phát hành.

1. Kịch Bản & Đồ Họa Nhân Vật

Bạch Chỉ Y Tiên mở ra mạch câu chuyện kịch tính do tác giả Đang Cập Nhật dàn dựng. Tên phụ hé lộ nhiều chi tiết bí ẩn.

2. Đọc Truyện Tại Truyen.name.vn

Tốc độ mượt mà, đầy đủ 90 chap sắc nét tại Truyen.name.vn!

Đọc Truyện Tranh Bạch Chỉ Y Tiên Full 90 Chap - Truyen.name.vn