Chiến Thần KýĐang Cập Nhật

Chiến Thần Ký

Tác giả: Đang Cập Nhật
51Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Chiến Thần Ký

Một chiến thần từ thời chiến quốc phục sinh, một cậu bé có sư phụ bị chiến thần giết... Một thanh kiếm với một môn phái ít người nhưng đánh thắng được cả Chân Ma...Tất cả tụ hợp trong Chiến Thần Ký

Thưởng Thức Truyện Tranh Chiến Thần Ký Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Chiến Thần Ký (tên khác: ) sáng tác bởi Đang Cập Nhật đã được phát hành 51 chap trên Truyen.name.vn. Thuộc chuỗi thể loại Action, Manhua, Martial Arts đặc sắc, bộ truyện thu hút nhờ tạo hình đẹp mắt và kịch bản cuốn hút.

Đón đọc ngay Chiến Thần Ký trọn bộ với chất lượng ảnh sắc nét tại Truyen.name.vn!

Danh Sách Chương51 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Chiến Thần Ký

Trong các tác phẩm thuộc dòng Action, Manhua, Martial Arts, Chiến Thần Ký của tác giả Đang Cập Nhật khẳng định sức hút lớn qua 51 chap phát hành.

1. Kịch Bản & Đồ Họa Nhân Vật

Chiến Thần Ký mở ra mạch câu chuyện kịch tính do tác giả Đang Cập Nhật dàn dựng. Tên phụ hé lộ nhiều chi tiết bí ẩn.

2. Đọc Truyện Tại Truyen.name.vn

Tốc độ mượt mà, đầy đủ 51 chap sắc nét tại Truyen.name.vn!

Đọc Truyện Tranh Chiến Thần Ký Full 51 Chap - Truyen.name.vn