Cửa Hàng Tiện Lợi Có 102Đang Cập Nhật

Cửa Hàng Tiện Lợi Có 102

37Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Cửa Hàng Tiện Lợi Có 102

Có một cửa hàng tiện lợi trông có vẻ không thoải mái nhưng bằng cách nào đó vẫn thu hút bạn. Một ngày nọ, một nhân viên bán thời gian ca đêm mới xuất hiện tại cửa hàng tiện lợi nhỏ bé -- vẻ ngoài thô kệch của anh ta khiến mọi người cảm thấy bất an, nhưng chẳng mấy chốc, anh ta đã mang đến một làn gió mới cho cửa hàng tiện lợi nhỏ bé này. Anh ta không chỉ giúp đỡ đồng nghiệp mà còn cả khách hàng, giải quyết những lo lắng và rắc rối của họ. Nhân viên bán thời gian ca đêm bí ẩn này là ai?

Thưởng Thức Truyện Tranh Cửa Hàng Tiện Lợi Có 102 Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Cửa Hàng Tiện Lợi Có 102 (tên khác: ) sáng tác bởi Kim Ho-Yeon, Angela, PpScdh đã được phát hành 37 chap trên Truyen.name.vn. Thuộc chuỗi thể loại Drama, Slice of Life đặc sắc, bộ truyện thu hút nhờ tạo hình đẹp mắt và kịch bản cuốn hút.

Đón đọc ngay Cửa Hàng Tiện Lợi Có 102 trọn bộ với chất lượng ảnh sắc nét tại Truyen.name.vn!

Danh Sách Chương37 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Cửa Hàng Tiện Lợi Có 102

Trong các tác phẩm thuộc dòng Drama, Slice of Life, Cửa Hàng Tiện Lợi Có 102 của tác giả Kim Ho-Yeon, Angela, PpScdh khẳng định sức hút lớn qua 37 chap phát hành.

1. Kịch Bản & Đồ Họa Nhân Vật

Cửa Hàng Tiện Lợi Có 102 mở ra mạch câu chuyện kịch tính do tác giả Kim Ho-Yeon, Angela, PpScdh dàn dựng. Tên phụ hé lộ nhiều chi tiết bí ẩn.

2. Đọc Truyện Tại Truyen.name.vn

Tốc độ mượt mà, đầy đủ 37 chap sắc nét tại Truyen.name.vn!

Đọc Truyện Tranh Cửa Hàng Tiện Lợi Có 102 Full 37 Chap - Truyen.name.vn