Đại Phong CaĐang Cập Nhật

Đại Phong Ca

Tác giả: Đang Cập Nhật
28Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Đại Phong Ca

Cuối đời nhà Tần, quần hùng nổi lên. Du hiệp Lưu Bang làm thế nào để tạo ra văn hóa nhà Hán ảnh hưởng ngàn năm sau? Đón xem Hán Sở tranh hùng tại Comicvn.net Đại Phong Ca Gió lớn nổi lên chừ, mây bay toả ra, Thêm oai ở hải nội chừ, trở về quê cũ, Muốn có được tướng khoẻ chừ, giữ bốn phương

Thưởng Thức Truyện Tranh Đại Phong Ca Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Đại Phong Ca (tên khác: ) sáng tác bởi Đang Cập Nhật đã được phát hành 28 chap trên Truyen.name.vn. Thuộc chuỗi thể loại Action, Adventure, Manhua, Martial Arts đặc sắc, bộ truyện thu hút nhờ tạo hình đẹp mắt và kịch bản cuốn hút.

Đón đọc ngay Đại Phong Ca trọn bộ với chất lượng ảnh sắc nét tại Truyen.name.vn!

Danh Sách Chương28 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Đại Phong Ca

Trong các tác phẩm thuộc dòng Action, Adventure, Manhua, Martial Arts, Đại Phong Ca của tác giả Đang Cập Nhật khẳng định sức hút lớn qua 28 chap phát hành.

1. Kịch Bản & Đồ Họa Nhân Vật

Đại Phong Ca mở ra mạch câu chuyện kịch tính do tác giả Đang Cập Nhật dàn dựng. Tên phụ hé lộ nhiều chi tiết bí ẩn.

2. Đọc Truyện Tại Truyen.name.vn

Tốc độ mượt mà, đầy đủ 28 chap sắc nét tại Truyen.name.vn!

Đọc Truyện Tranh Đại Phong Ca Full 28 Chap - Truyen.name.vn