Monochrome DaysĐang Cập Nhật

Monochrome Days

Tác giả: Matsumoto Yousuke
21Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Monochrome Days

bộ truyện tranh nói về nghề họa sĩ truyện tranh

Thưởng Thức Truyện Tranh Monochrome Days Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Monochrome Days (tên khác: ) sáng tác bởi Matsumoto Yousuke đã được phát hành 21 chap trên Truyen.name.vn. Thuộc chuỗi thể loại Slice of Life đặc sắc, bộ truyện thu hút nhờ tạo hình đẹp mắt và kịch bản cuốn hút.

Đón đọc ngay Monochrome Days trọn bộ với chất lượng ảnh sắc nét tại Truyen.name.vn!

Danh Sách Chương21 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Monochrome Days

Trong các tác phẩm thuộc dòng Slice of Life, Monochrome Days của tác giả Matsumoto Yousuke khẳng định sức hút lớn qua 21 chap phát hành.

1. Kịch Bản & Đồ Họa Nhân Vật

Monochrome Days mở ra mạch câu chuyện kịch tính do tác giả Matsumoto Yousuke dàn dựng. Tên phụ hé lộ nhiều chi tiết bí ẩn.

2. Đọc Truyện Tại Truyen.name.vn

Tốc độ mượt mà, đầy đủ 21 chap sắc nét tại Truyen.name.vn!

Đọc Truyện Tranh Monochrome Days Full 21 Chap - Truyen.name.vn