Mr.kangĐang Cập Nhật

Mr.kang

Tác giả: Đang Cập Nhật
80Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Mr.kang

Main là một thằng thất bại trong công việc cũng như tình yêu, nhưng rồi vào một đêm anh vô tình gặp cô ấy và từ đó cuộc sống của anh main nhà ta trông vui hơn hẳn.

Thưởng Thức Truyện Tranh Mr.kang Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Mr.kang (tên khác: ) sáng tác bởi Đang Cập Nhật đã được phát hành 80 chap trên Truyen.name.vn. Thuộc chuỗi thể loại Comedy, Drama, Manhwa, Romance, Truyện Màu đặc sắc, bộ truyện thu hút nhờ tạo hình đẹp mắt và kịch bản cuốn hút.

Đón đọc ngay Mr.kang trọn bộ với chất lượng ảnh sắc nét tại Truyen.name.vn!

Danh Sách Chương80 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Mr.kang

Trong các tác phẩm thuộc dòng Comedy, Drama, Manhwa, Romance, Truyện Màu, Mr.kang của tác giả Đang Cập Nhật khẳng định sức hút lớn qua 80 chap phát hành.

1. Kịch Bản & Đồ Họa Nhân Vật

Mr.kang mở ra mạch câu chuyện kịch tính do tác giả Đang Cập Nhật dàn dựng. Tên phụ hé lộ nhiều chi tiết bí ẩn.

2. Đọc Truyện Tại Truyen.name.vn

Tốc độ mượt mà, đầy đủ 80 chap sắc nét tại Truyen.name.vn!

Đọc Truyện Tranh Mr.kang Full 80 Chap - Truyen.name.vn