Mutant Muốn Có Người YêuĐang Cập Nhật

Mutant Muốn Có Người Yêu

Tác giả: Đang Cập Nhật
28Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Mutant Muốn Có Người Yêu

Sau chiến tranh hạt nhân, hầu hết nhân loại đã bị diệt vong và thế giới chỉ còn lại những đống đổ nát. Và ở đó đã xuất hiện Mutant - giống loài đột biến sau tận thế. Ở một vùng đất rộng lớn, một chàng Mutant vô danh tồn tại trong sự buồn chán cô độc ngày này qua tháng nọ. Trong một dịp tình cờ, chàng ta chạm trán một cô gái loài người, và từ đây ở vùng đất khô cằn hoang vu đó, một tình yêu kỳ lạ bỗng bùng cháy, mãnh liệt!!!

Thưởng Thức Truyện Tranh Mutant Muốn Có Người Yêu Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Mutant Muốn Có Người Yêu (tên khác: ) sáng tác bởi Đang Cập Nhật đã được phát hành 28 chap trên Truyen.name.vn. Thuộc chuỗi thể loại Action, Comedy, Sci-fi đặc sắc, bộ truyện thu hút nhờ tạo hình đẹp mắt và kịch bản cuốn hút.

Đón đọc ngay Mutant Muốn Có Người Yêu trọn bộ với chất lượng ảnh sắc nét tại Truyen.name.vn!

Danh Sách Chương28 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Mutant Muốn Có Người Yêu

Trong các tác phẩm thuộc dòng Action, Comedy, Sci-fi, Mutant Muốn Có Người Yêu của tác giả Đang Cập Nhật khẳng định sức hút lớn qua 28 chap phát hành.

1. Kịch Bản & Đồ Họa Nhân Vật

Mutant Muốn Có Người Yêu mở ra mạch câu chuyện kịch tính do tác giả Đang Cập Nhật dàn dựng. Tên phụ hé lộ nhiều chi tiết bí ẩn.

2. Đọc Truyện Tại Truyen.name.vn

Tốc độ mượt mà, đầy đủ 28 chap sắc nét tại Truyen.name.vn!

Đọc Truyện Tranh Mutant Muốn Có Người Yêu Full 28 Chap - Truyen.name.vn