Những Ngày Thanh Xuân Của TôiĐang Cập Nhật

Những Ngày Thanh Xuân Của Tôi

Tác giả: Đang Cập Nhật
21Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Những Ngày Thanh Xuân Của Tôi

Anh là một thành viên ưu tú của hội học sinh, còn cô là một học sinh kém cỏi. Anh ấy luôn muốn tiến bộ ở trường, còn cô ấy thì đã từ bỏ việc đó. Dù vậy, anh ấy dường như có một sự quan tâm đặc biệt đến cô ấy. Câu chuyện của họ bắt đầu khi cô tham gia một nhóm nghiên cứu do anh dẫn dắt...

Thưởng Thức Truyện Tranh Những Ngày Thanh Xuân Của Tôi Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Những Ngày Thanh Xuân Của Tôi (tên khác: ) sáng tác bởi Đang Cập Nhật đã được phát hành 21 chap trên Truyen.name.vn. Thuộc chuỗi thể loại Manhua, Ngôn Tình, Truyện Màu đặc sắc, bộ truyện thu hút nhờ tạo hình đẹp mắt và kịch bản cuốn hút.

Đón đọc ngay Những Ngày Thanh Xuân Của Tôi trọn bộ với chất lượng ảnh sắc nét tại Truyen.name.vn!

Danh Sách Chương21 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Những Ngày Thanh Xuân Của Tôi

Trong các tác phẩm thuộc dòng Manhua, Ngôn Tình, Truyện Màu, Những Ngày Thanh Xuân Của Tôi của tác giả Đang Cập Nhật khẳng định sức hút lớn qua 21 chap phát hành.

1. Kịch Bản & Đồ Họa Nhân Vật

Những Ngày Thanh Xuân Của Tôi mở ra mạch câu chuyện kịch tính do tác giả Đang Cập Nhật dàn dựng. Tên phụ hé lộ nhiều chi tiết bí ẩn.

2. Đọc Truyện Tại Truyen.name.vn

Tốc độ mượt mà, đầy đủ 21 chap sắc nét tại Truyen.name.vn!

Đọc Truyện Tranh Những Ngày Thanh Xuân Của Tôi Full 21 Chap - Truyen.name.vn