Quan Tài Điện Của VictoriaĐang Cập Nhật

Quan Tài Điện Của Victoria

Tác giả: TruyenQQ
10Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Quan Tài Điện Của Victoria

New York, những năm 1920. Tử tù David Douglas, vào cái ngày bị đưa ra xét xử, đã gặp mặt với Bác sĩ Victoria Frankenstein, một thiên tài trẻ tuổi mới chỉ mười ba cái xuân xanh. Cô yêu cầu anh hiến xác của mình cho cuộc thí nghiệm lên cơ thể người, mục đích là để thúc đẩy sự phát triển ngành y khoa. David chấp thuận, và không ngờ cuộc thí nghiệm ấy lại là nhằm hồi sinh người chết, dưới hình hài "Quan Tài Điện." Và bây giờ, cuộc sống của Bác sĩ Victoria cùng David, hay Thí nghiệm số 1 - "Eins," chính thức bắt đầu...!
Quan Tài Điện Của Victoria là một trong những tác phẩm nổi bật thuộc nhóm thể loại Supernatural, Romance, được chấp bút bởi TruyenQQ. Bộ truyện gây ấn tượng nhờ cách kể chuyện chặt chẽ, diễn biến hợp lý và dàn nhân vật được xây dựng có chiều sâu, tạo nên sức hút bền bỉ theo từng chương.
Kể từ khi ra mắt, Quan Tài Điện Của Victoria đã ghi nhận hơn 18,573 lượt xem và trở thành lựa chọn quen thuộc của cộng đồng yêu thích thể loại này. Nội dung truyện hiện đã phát hành đến Chapter 3 (cập nhật ngày 09/12/2023), cho phép người đọc dễ dàng theo dõi toàn bộ tiến trình cốt truyện cũng như những dấu mốc quan trọng.
Không chỉ hấp dẫn ở cốt truyện, Quan Tài Điện Của Victoria còn ghi điểm nhờ nhịp truyện cân bằng giữa cao trào và chiều sâu cảm xúc, mang lại trải nghiệm đọc liền mạch và dễ cuốn theo.
Theo dõi Quan Tài Điện Của Victoria trên TruyenQQ để cập nhật chương mới nhanh chóng và không bỏ lỡ bất kỳ diễn biến hấp dẫn nào của bộ truyện.

Thưởng Thức Truyện Tranh Quan Tài Điện Của Victoria Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Quan Tài Điện Của Victoria (tên khác: ) sáng tác bởi TruyenQQ đã được phát hành 10 chap trên Truyen.name.vn. Thuộc chuỗi thể loại Historical, Romance, Sci-fi, Shoujo, Supernatural đặc sắc, bộ truyện thu hút nhờ tạo hình đẹp mắt và kịch bản cuốn hút.

Đón đọc ngay Quan Tài Điện Của Victoria trọn bộ với chất lượng ảnh sắc nét tại Truyen.name.vn!

Danh Sách Chương0 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Đang cập nhật danh sách chương...

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Quan Tài Điện Của Victoria

Trong các tác phẩm thuộc dòng Historical, Romance, Sci-fi, Shoujo, Supernatural, Quan Tài Điện Của Victoria của tác giả TruyenQQ khẳng định sức hút lớn qua 10 chap phát hành.

1. Kịch Bản & Đồ Họa Nhân Vật

Quan Tài Điện Của Victoria mở ra mạch câu chuyện kịch tính do tác giả TruyenQQ dàn dựng. Tên phụ hé lộ nhiều chi tiết bí ẩn.

2. Đọc Truyện Tại Truyen.name.vn

Tốc độ mượt mà, đầy đủ 10 chap sắc nét tại Truyen.name.vn!

Đọc Truyện Tranh Quan Tài Điện Của Victoria Full 10 Chap - Truyen.name.vn