Sát Thủ Đeo Mặt NạĐang Cập Nhật

Sát Thủ Đeo Mặt Nạ

Tác giả: Đang Cập Nhật
39Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Sát Thủ Đeo Mặt Nạ

Domino là một sát thủ đâm thuê giết mướn, nhưng lại chuyên giết nhầm mục tiêu. Trong một lần đi làm nhiệm vụ, Domino chẳng may lại bị chính mục tiêu của mình bắn chết. Chính trong lúc sắp sửa từ giã cõi đời, linh hồn Domino vì một lí do bí hiểm đã vô tình phân tách ra làm đôi. Điều này đã mở màn cho một chuỗi hành trình khám phá thân phận thật sự của chàng sát thủ này…

Thưởng Thức Truyện Tranh Sát Thủ Đeo Mặt Nạ Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Sát Thủ Đeo Mặt Nạ (tên khác: ) sáng tác bởi Đang Cập Nhật đã được phát hành 39 chap trên Truyen.name.vn. Thuộc chuỗi thể loại Action, Horror, Manhwa đặc sắc, bộ truyện thu hút nhờ tạo hình đẹp mắt và kịch bản cuốn hút.

Đón đọc ngay Sát Thủ Đeo Mặt Nạ trọn bộ với chất lượng ảnh sắc nét tại Truyen.name.vn!

Danh Sách Chương39 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Sát Thủ Đeo Mặt Nạ

Trong các tác phẩm thuộc dòng Action, Horror, Manhwa, Sát Thủ Đeo Mặt Nạ của tác giả Đang Cập Nhật khẳng định sức hút lớn qua 39 chap phát hành.

1. Kịch Bản & Đồ Họa Nhân Vật

Sát Thủ Đeo Mặt Nạ mở ra mạch câu chuyện kịch tính do tác giả Đang Cập Nhật dàn dựng. Tên phụ hé lộ nhiều chi tiết bí ẩn.

2. Đọc Truyện Tại Truyen.name.vn

Tốc độ mượt mà, đầy đủ 39 chap sắc nét tại Truyen.name.vn!

Đọc Truyện Tranh Sát Thủ Đeo Mặt Nạ Full 39 Chap - Truyen.name.vn