Suicide IslandĐang Cập Nhật

Suicide Island

Tác giả: Đang Cập Nhật
133Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Suicide Island

Một câu chuyện ý nghĩa về cuộc sống. Chết có phải là hết và liệu con người ta có đủ can đảm để làm việc đó. Hãy cùng những nhân vật của chúng đi tìm lại ý nghĩa cuộc sống trên một hoang đảo( nơi ranh giới giữa sự sống và cái chết).

Thưởng Thức Truyện Tranh Suicide Island Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Suicide Island (tên khác: ) sáng tác bởi Đang Cập Nhật đã được phát hành 133 chap trên Truyen.name.vn. Thuộc chuỗi thể loại Drama, Horror, Tragedy đặc sắc, bộ truyện thu hút nhờ tạo hình đẹp mắt và kịch bản cuốn hút.

Đón đọc ngay Suicide Island trọn bộ với chất lượng ảnh sắc nét tại Truyen.name.vn!

Danh Sách Chương133 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Suicide Island

Trong các tác phẩm thuộc dòng Drama, Horror, Tragedy, Suicide Island của tác giả Đang Cập Nhật khẳng định sức hút lớn qua 133 chap phát hành.

1. Kịch Bản & Đồ Họa Nhân Vật

Suicide Island mở ra mạch câu chuyện kịch tính do tác giả Đang Cập Nhật dàn dựng. Tên phụ hé lộ nhiều chi tiết bí ẩn.

2. Đọc Truyện Tại Truyen.name.vn

Tốc độ mượt mà, đầy đủ 133 chap sắc nét tại Truyen.name.vn!

Đọc Truyện Tranh Suicide Island Full 133 Chap - Truyen.name.vn