Thần Chết, Đừng Hòng Vào Đây!Đang Cập Nhật

Thần Chết, Đừng Hòng Vào Đây!

Tên khác: No Entry Mr Grim Reaper; Dead Warriors; No Grim Reaper

Tác giả: Đang Cập Nhật
12Tổng chương
0Lượt xem
Đang raTrạng thái

Nội Dung Truyện Thần Chết, Đừng Hòng Vào Đây!

Y tá Eun Junabi không tin vào kiếp sau, thiên đàng và cả địa ngục. Một ngày nọ trong lúc chăm sóc bệnh nhân cô đã vô tình đánh sấp mặt một thần chết thực thụ. Câu chuyện cực lầy của cả 2 bắt đầu từ đây

Thưởng Thức Truyện Tranh Thần Chết, Đừng Hòng Vào Đây! Sắc Nét

Tác phẩm truyện tranh Thần Chết, Đừng Hòng Vào Đây! (tên khác: No Entry Mr Grim Reaper; Dead Warriors; No Grim Reaper) sáng tác bởi Đang Cập Nhật đã được phát hành 12 chap trên Truyen.name.vn. Thuộc chuỗi thể loại Action, Comedy, Drama, Fantasy, Manhwa, Mystery, Supernatural, Truyện Màu, Webtoon đặc sắc, bộ truyện thu hút nhờ tạo hình đẹp mắt và kịch bản cuốn hút.

Đón đọc ngay Thần Chết, Đừng Hòng Vào Đây! trọn bộ với chất lượng ảnh sắc nét tại Truyen.name.vn!

Danh Sách Chương12 chương

Cập nhật chương mới liên tục

Review Đánh Giá Bộ Truyện Tranh Thần Chết, Đừng Hòng Vào Đây!

Trong các tác phẩm thuộc dòng Action, Comedy, Drama, Fantasy, Manhwa, Mystery, Supernatural, Truyện Màu, Webtoon, Thần Chết, Đừng Hòng Vào Đây! của tác giả Đang Cập Nhật khẳng định sức hút lớn qua 12 chap phát hành.

1. Kịch Bản & Đồ Họa Nhân Vật

Thần Chết, Đừng Hòng Vào Đây! mở ra mạch câu chuyện kịch tính do tác giả Đang Cập Nhật dàn dựng. Tên phụ No Entry Mr Grim Reaper; Dead Warriors; No Grim Reaper hé lộ nhiều chi tiết bí ẩn.

2. Đọc Truyện Tại Truyen.name.vn

Tốc độ mượt mà, đầy đủ 12 chap sắc nét tại Truyen.name.vn!

Đọc Truyện Tranh Thần Chết, Đừng Hòng Vào Đây! Full 12 Chap - Truyen.name.vn