Nữ Phụ Sủng Thê Hằng Ngày

82Chương
0Lượt Xem
1Đánh giá
Còn tiếpTrạng thái

Tóm tắt nội dung truyện Nữ Phụ Sủng Thê Hằng Ngày

Tổng Quan Bộ Truyện Nữ Phụ Sủng Thê Hằng Ngày

Nữ Phụ Sủng Thê Hằng Ngày là một trong những tác phẩm tiêu biểu thuộc dòng truyện bách hợp dưới ngòi bút tài hoa của tác giả Sư Lan. Bộ truyện thu hút lượng độc giả đông đảo nhờ sự kết hợp tinh tế giữa bối cảnh rực rỡ và những nét đặc sắc của lưu phái .

Tác phẩm hiện đã đạt mốc 82 chương với cập nhật mới nhất ở Chương 82. Hình tượng nhân vật chính mang phong cách hứa hẹn mang lại những màn trình diễn đỉnh cao. Hãy cùng khám phá phần review chi tiết bên dưới và theo dõi các chương tiếp theo trên Truyen.name.vn!

Tên truyện: Xuyên Thư Nữ Phụ Sủng Thê Hằng Ngày - 穿书女配宠妻日常
Tác giả: 师郎 - Sư Lan
Chính văn: 93 chương và 8 ngoại phiên
Thể loại: Hiện Đại, xuyên thư, sủng, tình hữu độc chung, sư đồ.
Nhân vật chính: Ôn Chỉ Đồng x Nguyễn Tịnh Nghiên
Nhân vật phụ: Lục Tuyết x Ôn Thế Sâm, Trương Gia Tuyền x Hà Mỹ San, Ôn Tử Đồng x Lâm Úy, và một số nhân vật phụ khác.Văn án:

Trong sách pháo hôi nữ phụ sống được uất ức sinh mệnh còn chưa kịp tỏa sáng liền đã hương tiêu ngọc vẫn. khi chết trên đầu còn đội lấy một mảng Hulunbuir đại thảo nguyên.

Ôn Chỉ Đồng cùng nữ phụ cùng tên xuyên việt cùng nhau. chớp mắt đầu bị thương, ký ức quên đi hơn nửa ······

Nữ chủ Nguyễn Tịnh Nghiên cùng ca ca nữ phụ giải trừ hôn ước được một đoạn thời gian, Ôn Chỉ Đồng đoạt môn mà vào, đem nữ chủ đè lại tại trên tường.

Nguyễn Tịnh Nghiên: Ngươi muốn làm gì?

Ôn Chỉ Đồng: Ta đến tìm đồ vật.

Nguyễn Tịnh Nghiên: Tìm cái gì?

Ôn Chỉ Đồng không đáp, cúi đầu để sát vào lỗ tai của nàng, khẽ liếm lại, nói: "Lòng ta "

Nhiều năm sau, Ôn Chỉ Đồng làm tổng giám đốc truyền thông của Thạch Diệu, quay lại trường cũ xây một cái thư viện.

Ngày nghi thức khởi công, trong đội ngũ giáo viên có một người tinh mắt, nữ giáo viên đụng Nguyễn Tịnh Nghiên một cái: "Nguyễn lão sư, ngươi cùng Ôn tổng mang chính là cùng một loại nhẫn, rất đắt chứ?"

Nguyễn Tịnh Nghiên vuốt ve nhẫn kim cương trên ngón áp út trên ngón, giương mắt, nhìn bị một đám lãnh đạo trường học vây quanh Ôn Chỉ Đồng, câu môi cười yếu ớt: "Thật sao? Thật là trùng hợp ······ "

Văn án 2

Tốt nghiệp trung học, bạn học tụ hội, Nghê An Nhiên được bằng hữu cổ vũ muốn hướng về người đã từng là giáo viên chủ nhiệm của mình, Nguyễn lão sư biểu lộ, Ôn Chỉ Đồng ở một bên nhìn, không nói một lời.

Nhìn hoa ở trước mặt, Nguyễn Tịnh Nghiên theo bản năng mà tìm bóng người Ôn Chỉ Đồng, cùng nàng bốn mắt nhìn nhau.

Nửa ngày, Ôn Chỉ Đồng đứng dậy đi qua, nhìn chằm chằm hoa hồng đỏ trên tay người nam nhân: Nghê An Nhiên, tỉnh lại đi!

Ôn Chỉ Đồng quay đầu ánh mắt rơi ở người bên cạnh mình, Nguyễn Tịnh Nghiên: Nàng mặc dù cùng ca ta giải trừ hôn ước, nhưng.......vẫn là người Ôn gia ta.

Nghê An Nhiên kinh ngạc: Tại sao?

Ôn Chỉ Đồng cười khẽ, đưa tay vòng quanh eo Nguyễn Tịnh Nghiên: Nàng hiện tại.....là vị hôn thê của ta.

PS: Bối cảnh đồng tính có thể cưới, có thể sinh con.

Đối lời của edit: Mình là một thanh niên gà mờ edit truyện nhưng vì cực kỳ yêu thích truyện này nên mình sẽ cố. 26 chương đầu đã được bạn Marijju edit và mình đã xin bạn ấy để mọi người đọc truyện liền mạch. Sau này có sai sót ở đâu mong mọi người chỉ giáo

Danh sách chương

Review Truyện Nữ Phụ Sủng Thê Hằng Ngày

Góc Review & Đánh Giá Tác Phẩm Nữ Phụ Sủng Thê Hằng Ngày

Trong số các bộ truyện thuộc thể loại bách hợp gần đây, Nữ Phụ Sủng Thê Hằng Ngày tạo nên tiếng vang lớn nhờ vào lối kể chuyện độc đáo của nhà văn Sư Lan. Tác phẩm không chỉ mang tính giải trí thuần túy mà còn chạm tới chiều sâu cảm xúc thông qua những biến cố nghiệt ngã của số phận.

1. Cốt Truyện Kịch Tính Trong Bối Cảnh

Điểm ấn tượng đầu tiên của bộ truyện chính là không gian rộng lớn và huyền ảo. Tác giả Sư Lan đã khéo léo đan cài các chi tiết thuộc lưu phái , thiết lập nên một hệ thống sức mạnh minh bạch, chặt chẽ. Từ những cuộc chạm trán nhỏ cho đến các trận đại chiến xoay chuyển càn khôn, nhịp văn dồn dập khiến độc giả không thể rời mắt.

2. Xây Dựng Nhân Vật Mang Tính Cách

Nhân vật chính trong Nữ Phụ Sủng Thê Hằng Ngày ghi điểm tuyệt đối nhờ thiết lập tính cách . Không dựa dẫm vào may mắn quá đà, sự trưởng thành của nhân vật được đánh đổi bằng mồ hôi, máu và trí tuệ. Bên cạnh đó, các nhân vật phụ cũng sở hữu cá tính và bối cảnh riêng, tạo nên sự cân bằng hoàn hảo cho mạch truyện.

3. Thưởng Thức Nữ Phụ Sủng Thê Hằng Ngày Mượt Mà Tại Truyen.name.vn

Đọc truyện tại Truyen.name.vn, bạn luôn được đảm bảo trải nghiệm tốt nhất:

  • Chương mới Chương 82 được đăng tải liên tục trong tổng số 82 chương.
  • Đọc mượt trên mọi trình duyệt mobile và máy tính.
  • Giao diện đọc tối giản, không bị làm phiền bởi quảng cáo rác.

4. Kết Luận

Nói tóm lại, Nữ Phụ Sủng Thê Hằng Ngày là cuốn truyện bách hợp rất đáng để đưa vào danh mục theo dõi hàng ngày của bạn. Hãy thưởng thức từng chương truyện trên Truyen.name.vn ngay hôm nay!